.
Thành viên Việt Di Trú Đồng Nai
1 ... 35, 36, 37, 38, 39 - bottom
Năm 2010 mình làm lý lịch tư pháp cho cả nhà ở Đồng Nai,nét mặt nhân viên không có biểu cảm gì cả. Hẹn 2 tuần có , 3 ngày sau chẳng biết ai đó gọi điện có cần lấy nhanh không 1500000 đồng 1 bản. Mình trả lời không cần lắm bao lâu cũng được. Đúng 2 tuần thì được.

524115 top -
Chào các ACE.
Ở Đồng Nai làm Lý Lịch Tư Pháp như Vinh347b nói như vậy là đúng đó Tôi cũng rơi vào trường hợp tương tự như vậy . Nhưng tôi xin được 2 bản, một bản gửi cho NVC, một bản để thủ khi đi phỏng vấn.Thế đấy. Chào thân ái.

524259 top -
Chào các cô chú , các anh chị và các bạn !
tily xem lịch visa thấy diện F2A NVC không giải quyết hồ sơ nào của năm 2012 nhỉ? có ai biết thông tin tại sao không? cho tily biết với nè. cám ơn !

525000 top -
Anh Vinh7b cho em hỏi, anh xin như thế nào được 2 bản lý lịch tư pháp a. Em thấy mọi người làm được 1 bản thôi à. Em cũng tính xin 2 bản, 1 bản gửi NVC, 1 bản giữ lại mang đi pv, nhưng ko biết làm thế nào để có 2 ban? anh trả phí cho 2 bản đó là bao nhiêu a.

Cám ơn anh!

525357 top -
chào smiley88

Làm gì không xin được, cứ bước vô đó có mẫu đơn cứ điền hết, ở phần cuối có để số lượng tờ, đánh số 2 vào, thì sẽ có thôi, thường là 2 tờ, chứ làm gì 1 tờ

525399 top -
Phải đó, ở cưối đơn người ta có hỏi mình mưốn họ cấp mấy bản, mình đánh số 2 vô. LọLem củng mới xin xong, 2 bản khoẻ ru :)

525894 top -
Cám ơn anh hienminh và nữ hoàng lọ lem nhiều. Anh chị cho em hỏi Phí 1 tờ hay 2 tờ cũng như vậy phải ko anh chị?

526361 top -
200k như nhau cư ghi yêu cầu 2 tờ.

526371 top -
hồ sơ e chưa đc app mà lo gì vụ LLTP2 sớm thía smiley88, hihi. Chờ đợi app mòn mỏi thui :(

528151 top -
Dạ, tính em hay lo xa, hs em được appr là em đi làm luôn trong ngày hihi. Chờ đợi ko biết đến khi nào appr nữa, sao năm nay CR1 lâu quá ha chị!

528315 top -
Hôm nay dạo vô 1 vòng, sao thấy F2A PV cứ bị dính vụ timeline hoài ta. Nhiều người cứ thảo luận là lỡ ko làm rồi thôi đợi khi nào họ kêu bổ túc thì làm. Nhưng thực ra thì LoLem có 2 người quen củng bị vậy, nhờ DV nộp HS, họ chỉ nộp HS và hình 5x5, nhờ nộp thêm cái gì củng nói khõi... May mắn là trước khi PV có người mách nước nên làm timeline mang theo hờ, hên sao tới lúc PV họ lại chịu xem qua nên thoát khõi cảnh bổ túc.Tuy nhiên ko phải ai củng hên dc nhận lline tại chổ, nhưng nếu có người đã dc vậy thôi các bạn cứ làm sẵn mang theo khi PV. Nghe càng ngày PV càng khó vậy củng bưồn :(
P/s: Các bạn ơi, sao mình ko tìm thấy mục Câu Lạc Bộ F2A của vietditru? Ai biết chỉ mình với, vô 8 chơi học hỏi kinh nghiệm.

531780 top -
@Nuhoanglolem
Trươc gio minh chi nghe lam timeline cho dien K1, bay gio F2A cung bi lam timeline nua , sao bay gio kho nhi. Minh cung dang bao lanh vo dien f2A ne , cung dang cho giay to complete nua. Xin cac ban co y kien kinh nghiem gi thi trao doi de hoc hoi khi di PV.

531820 top -
Bạn nói đúng, bây giờ càng ngày thấy càng khó nên mình củng bưồn. HS bạn ngày ưu tiên bao nhiêu? Của mình 29/04/2013. Củng đang chờ conplete. Mà có khi ko có vô đây, có nick yahoo dễ 8 hơn đó, nick bạn là gì? Nick mình NuHoangLolem2000 các bạn add nick mình nha, 8 với nhau cho qua thời gian chờ đợi và trao đổi kinh nghiệm lẫn nhau, :)
Thân

531824 top -
@nuhoanglolem
PD cua minh 17/06/2013. nick yahoo la: gunnerhuy@yahoo.com
minh cung cho complete ne.

531828 top -
chào a Huy
nhớ thằng em này không ta???

có pm yahoo anh mà không thấy a trả lời gì hết vây???

532502 top -
Thành viên Việt Di Trú Đồng Nai
1 ... 35, 36, 37, 38, 39

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update
PayPal về email:
thuquy.vietditru@gmail.com

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*Lãnh Sự Quán bước đầu trở lại xử lý Hồ sơ Thị thực Định cư, bắt đầu từ Thứ Hai ngày 29/6/2020. Xem thông tin chi tiết

Image
Image