.
Chia tay thành viên VietDitru
1 ... 53, 54, 55, 56, 57, 58, 59 ... 62 - bottom

Chúc chú Hungphitran lên đường bình an.

524657 top -
Chúc hungphitran lên đường bình an.
Vậy mà cứ đinh ninh hungphitran đã bay rồi. Ngớ ngẩn. :)

524659 top -

Image
Image
Chúc gia đình anh bình an, mọi việc được thuận lợi như ý nguyện. (Đừng lo nghĩ quá nhé!)

Godspeed.

524670 top -

Chúc anh Hai hungphitran thượng lộ bình an và sớm hội nhập cuộc sống mới.

Cũng đúng ngày 23 nhưng cách nay 7 tháng, gđ ltt đã rời VN qua vùng trời mới, hic hic.

524672 top -

Chúc mai mắn luôn đến với anh hungphitran trên quê hương mới.

524679 top -
@anh hungphitran,

Chúc anh lên đường bằng an, nhiều sức khoẻ và may mắn trong cuộc sống mới.

@anh sauhai,
Hy vọng có dịp gặp anh sau này ...

@anh hotheart,
Anh hungphitran có giới thiệu anh, phone cho anh mà không được. Hy vọng có dịp gặp gỡ anh nhé.

524702 top -

@duty348,

Muốn gặp gỡ anh em. Xin mời anh chị thứ bảy này đến uống cafe tại Osaka quán số 03 Phan văn Hai (Bảo tàng Nam bộ.??? gì đó)

524730 top -
@langvan,

Cám ơn langvan, vì công ty mình vẫn phải làm vào thứ bảy ( thường lại rất nhiều việc vào cuối tuần! ), nên chưa có dịp gặp gỡ anh em. Mình có dịp alô với langvan rồi phải ko? Và email của langvan có thay đổi ko?

524756 top -

@duty348,

Hình như là anh Dũng phải không ta? phone and email address của Lv vẫn như cũ.

524780 top -

@hungphitran: Chuyến bay có OK không anh Hùng? Hai Bố con có được thoải mái 3 ghế không? Check thấy chuyến bay của anh đến trễ 25' chắc về đến nhà cũng phải 10h00 PM. Canh giờ phone cho anh không thấy bắt máy?

@duty348: Dù đã biết nhau trên diễn đàn nhưng chưa có dịp gặp vì thường cũng lắm việc trên trời, nên ít giao lưu. Hy vọng có dịp anh em gặp mặt. Mấy ngày cuối của anh Hùng do bị bệnh "lão hoá" nên chưa kịp bàn giao "sổ bìa đen" nên chưa có nhiều thông tin.

@admin: Lẽ ra anh Hùng đi vào ngày 15/10 nhưng lại là "đi hổng nổi" phải dời lại để theo một phác đồ điều trị: sáng "châm", chiều "cứu" hết 1 tuần lễ đến hôm nay mới đi thiệt. Đi mà trong người phải mặc "áo giáp", làm hotheart cứ lo ảnh đi qua máy dò sẽ bị "hú", nhưng hên là nó được sản xuất bằng vật liệu nhựa PVC nên mọi việc ổn cả.

@langvan: nè,sắp tới hết có "lính Tom" chở rồi, còn đâu mà có chuyện "hot" này có mặt trên từng cây số nữa. Rầu ghê, đang đăng báo tìm một bác tài mới đây mà chưa có.

524795 top -
Chúc a Hungphitran và gia đình gặp nhiều may mắn, sớm hòa nhập trên quê hương mới.

524840 top -
@langvan,

Ok, langvan nhớ đúng đó. Mong có dịp gặp mặt.

@hotheart,

Mình đã nghe anh hungphitran giới thiệu về bạn, mong có dịp anh em gặp nhau nhé.

Thân mến.

524842 top -

TSN 17.11, Chúc gia đình anh Thế Hùng lên đường sang Mỹ "Thượng lộ Bình an"

Image Đại diện anh em VDT Saigon ra phi trường tiễn Gđ Thế Hùng

Image @TinaTinh, nhuthoak1, Sauhai, Thehung, nghi4795 (Trung), Phamhiep

527887 top -
chào các anh chị trong vdt !

lâu lắm rồi thanh tâm mới vào vdt nhìn vào hình mình không biết anh thế hùng là ai hết mong râng các bạn cho mình biết anh thế hùng được không vậy chúc anh thế hùng có một cuộc sống trên đất mỹ thật tốt nhe

527949 top -

Hôm nay ngày 21.2 anh em tiễn Gia đình @pholau7 ra phi trường TSN.

Image
Chia tay bên ly cà phê (nhựa)

Image
Chúc Gia đình anh chị lên đường Bình an

539751 top -
Chia tay thành viên VietDitru
1 ... 53, 54, 55, 56, 57, 58, 59 ... 62

Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Image
Update
PayPal về email:
thuquy.vietditru@gmail.com

Chi phiếu gửi về:
Jimmy Ton
4369 46 St.
San Diego, CA 92115

Việt Nam chuyển tới:
Phạm Thị Tuyết Phượng
Số tài khoản: 4973099
ACB Châu Văn Liêm, TPHCM

Ý kiến về Quỹ VietDitru

*Lãnh Sự Quán bước đầu trở lại xử lý Hồ sơ Thị thực Định cư, bắt đầu từ Thứ Hai ngày 29/6/2020. Xem thông tin chi tiết

Image
Image